ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-02-2013, 22:23   #6
por5787
ClubJZ Web Register

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1uz
คะแนน: 0 por5787 is on a distinguished road
มาส่งการบ้าน (ทำได้วันละนิดงานเยอะครับช่วงนี้)
เอารถออกมาซัดให้เกิดอาการพอกดปุ๊บแม่เจ้าท้ายกวาดซ้ ายกวาดขวาแล้วก็ยก อาการมาเลยครับจอดหน้าบ้านไล่ดึงปลั๊กหัวเทียนฝั่งซ้ ายไม่เจอแต่ไปเจอสายลมพลาดมาที่ตูดของสายที่ออกจากคอ ยมีไฟแล๊ปใส่กันด้วยแต่เอาสายลมออกก็หายครับเหมือนมั นเป็นสพาน(อันนี้ผิดปกติไหม) แต่ฝังขวายังดึงไม่ได้เพราะมีกล่องพักไอดีอยู่จึงต้อ งดับเครื่องดัดแปลงพอสตราท์อีกทีก็เครื่องเดินปกติแล ้วครับอันนี้เซ็งเป็ดเลย เลยตัดสินใจออกไปซื้อหัวเทียนมาเปลี่ยน(พ่อไม่พอใจมา กเค้าบอกว่าไม่ใช่)ผมบอกว่าอาจจะก็ได้ แม่เจ้าหาซื้อเบอร์เดิมแถวบ้านไม่มีขายครับ NGK BKR6EP ร้านบอกมีแต่ลงท้าย GP หัวล่ะ 120 เป็นเข็ม แต่พอมาอีกร้านบอกมี GP เหมือนกันแต่หัวละ 60 อันเนี่ยงงมากกว่าของไม่มีอีก ครับยังไงจะมาอัพเดทเลื่อยๆนะครับ
por5787 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม