ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-11-2008, 22:54   #2131
pakod
Junior Member

คะแนน: 0 pakod is on a distinguished road
หวัดดีคร้าบ

ก้มๆเงยๆหาข้อมูลในเว็บนี้อยู่นาน พึ่งจะได้มาแนะนำตัว

ชื่อ กด นะครับ kod12@hotmail.com

พักอยู่อนุเสาวรีย์ชัย

เอา ford ranger 8ช่อง 4 ประตู ของคุณพ่อไปวาง 2J ฝาดำมาได้ประมาณ1เดือนแล้ว (หลังจากศึกษาขอมูลจากชาว JZ มาหลายเดือน)

ตอนนี้อยากขับรถพ่อมากกว่ารถผมแล้ว

ขอบคุณ club JZ มา ณ โอกาสนี้นะคร้าบ

ถ้าผมหาทางเอารูปมาลงได้ก็จะเอามาอวดนะครับ:fro wn:
pakod is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม