ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-09-2008, 14:28   #1012
ป้อม_ล้อดุ้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ป้อม_ล้อดุ้ง

Car Brand: 4ประตู
Engine Type: เครื่องยุ่นๆ
คะแนน: 16 ป้อม_ล้อดุ้ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
เรียน พี่ๆ สมาชิค วีโก้ กิน เจ ทุกท่าน วัน ศุกร์ ที่26ก.ย.นี้ เวลา 18.00เป็นต้นไป ถ้าในว่าง เชิญ ที่ สนาม คลอง5นะครับ ไปพูดคุยแลกเปลี่ยน ความคิดเห็นกัน ถ้าว่างก้เชิญ นะครับ โดย มี พี่เค.คลอง3 เป็นผู้ ให้คำปรึกษา เรื่องระบบเทคนิค ครับ แล้วก้ จะได้ไปชม ตัวแรงของเรา cefกระปิ1เจโบ หัวฉีดAG 13.4 วิแล้วครับ แตนๆนิสๆ กับ วิ่งแก๊ส จะได้ไปทดลอง นั่งรถ แก๊สแรงๆด้วยครับ อิอิ

อ๋อ....ถอดอุปกรณ์เพื่อลดน้ำหนักเอาไปวิ่งกับพี่เคอ่ ะดิ...หุหุ

แล้วเย็นวันศุกร์เค้ามีงานไรอ่ะ..ไม่รู้เรื่องเลย...
ป้อม_ล้อดุ้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม