ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-09-2008, 14:22   #1010
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
เรียน พี่ๆ สมาชิค วีโก้ กิน เจ ทุกท่าน วัน ศุกร์ ที่26ก.ย.นี้ เวลา 18.00เป็นต้นไป ถ้าในว่าง เชิญ ที่ สนาม คลอง5นะครับ ไปพูดคุยแลกเปลี่ยน ความคิดเห็นกัน ถ้าว่างก้เชิญ นะครับ โดย มี พี่เค.คลอง3 เป็นผู้ ให้คำปรึกษา เรื่องระบบเทคนิค ครับ แล้วก้ จะได้ไปชม ตัวแรงของเรา cefกระปิ1เจโบ หัวฉีดAG 13.4 วิแล้วครับ แตนๆนิสๆ กับ วิ่งแก๊ส จะได้ไปทดลอง นั่งรถ แก๊สแรงๆด้วยครับ อิอิ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Jack`J`bo For This Useful Post:
Nature (14-11-2010)