ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-04-2013, 09:53   #83
dangyokoe
Junior Member

Car Brand: Benz
Engine Type: 1UZ
คะแนน: 0 dangyokoe is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakapao อ่านกระทู้
ครับ...เดิมๆเนี่ย ผมกินมาหมด

แต่ถ้ากะบะควันออกตูดดำๆ เนี่ย คงไม่น่ารอด
พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับว่าวาง 1UZ ใน W 123 ต้องทดเฟืองท้ายเท่าไหร่ครับ ถ้าเราใ่ส่ล้อ 15" หรือ 17" ผมเคยใส่ในW124 แต่ใช้เฟืองเดิมวิ่งประมาณ190เต็มที่ครับแต่ออกตัวไม ่ค่อยดีแต่ได้ปลายครับ ช่วยหน่อยครับพี่ ผมวางแต่ UZ ครับแต่อยากวิ่งแบบ UZ ครับ ช่างไฟผมเ่ก่งมากแต่ระบบทดและช่วงล่างไม่ค่อยชัวร์คร ับ ขอบคุณมากครับ
dangyokoe is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม