ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-10-2008, 11:39   #103
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

เมื่อวานเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องครับ ดักแฮล์ม ซื้อมา 5 ลิตร เติมไป 4.5 ลิตร
พร้อมกรองน้ำมันเครื่อง มีข้อสงสัยว่า น้ำมันเครื่องที่ถ่ายออกมา ได้ประมาณ
เกินครึ่งของแกลลอน 4 ลิตรไปนิดเดียว ในแนวนอนนะครับ แกลลอนเขาจะผ่าครึ่ง
แล้วก้อเอามารอง น้ำมันเครื่องที่ถ่ายออกอะครับ ช่างกะประมาณคร่าว ๆ น่าจะได้ 3 ลิตร
แล้วน้ำมันเครื่องผม หายไปไหนครับ ใครรู้บอกที แต่ตอนจอดรถ ถ้าวิ่งอัด ๆ มา
ควันท่วมหลังรถเลยนะครับ หรือว่า ยางตีนวาล์วรั่ว หรือว่า แกนเทอร์โบ รั่วครับ
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to คนเดิม For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)