ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-11-2009, 21:13   #3
sropas
Junior Member

คะแนน: 0 sropas is on a distinguished road
อยากได้ ตำแหน่งที่ต้องไปเจาะใหม่ครับ

ที่เดิมมันวางไม่ได้ครับ เพราะว่าไปชนกับ กล่องพวงมาลัยครับ นั่นถึงทำให้ช่างต้องเคาะให้ งอ ครับ

มีใครเคยทำบ้างครับ ผมกำัลังต้องการ เจาะ crack ณ ตำแหน่งที่ สามารถเสียบ O2 เข้าไปแล้ววัดให้ได้ ครบทุกสูบครับ ขอบคุณมากครับ

พอดีอ่านข้างบนแล้ว ก็ยังหา ตำแหน่งใหม่ไม่ได้เลยครับ แต่ก็ต้องขอบคุณสำหรับคำตอบมากครับ ^ ^
sropas is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม