ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2007, 12:58   #46
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
คุณปู..
บอกว่าสีขาวมาสเตอร์นะครับ รึว่าเรียก สีขาวแม่สี ช่างเค้ารู้ครับ
..............
..............
สวัสดีครับคุณ บอม
ใช่นะครับ ถ้าในพันทิพย์ตอนนี้ก้อยังลอคอิน tri-amp lampang ครับ
แต่ไม่ค่อยได้เข้าศึกษาห้องเครื่องเสียงแล้วครับ
ตอนนี้ไม่เล่น ฟังอย่างเดียวครับ

และก้อไม่ว่างทำเหมือนสมัยหนุ่ม ๆ แระครับ ตอนนี้ลูกซน
ขนาดเครื่องเสียงที่ฟังอยู่ทำมาห้าปีแล้วก้อยังไม่มี โอกาสอัพเกรดเลยครับ
และเครื่องเสียงสมัยนี้ไปถึงไหนแล้ว ผมเองก้อไม่ได้ตาม

ยินดีนะครับ ที่มาเล่นเครื่องเจ และเจอมิตรเก่าที่นี่
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)