ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-11-2009, 02:02   #4
WizardOnWeb
Member

รูปส่วนตัว WizardOnWeb

คะแนน: 0 WizardOnWeb is on a distinguished road
มันคนละอันกับถังดักไอที่ติดเยอะๆ มีขายทั่วไปใช่ป่าวครับ

รถผมวิ่งซักพักนี่เปิดเติมน้ำมันมันดันแรงมากบางทีเด ็กปั๊มตกใจเลยแถมไอร้อนด้วย

บางทีตอนดับเครื่องยังได้ยินเสียงเหมือนน้ำมันเดือดใ นถังเลยครับ

ถ้าจะติดตัวนี้จะช่วยระบายแรงดันได้หรือเปล่าครับแล้ วติดได้ที่ไหน เคยถามช่างๆบอกไม่เป็นไรแต่ผมว่าเหมือนน้ำมัน มันหายอะครับ
WizardOnWeb is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม