ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-06-2011, 15:48   #33
samulaiqoo
ClubJZ Web Register

Car Brand: Nissan
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 0 samulaiqoo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ao.photo อ่านกระทู้
แนะนำช่างด้วยครับ อยากไดเช่างแบบแก้ได้ชัวๆ ไม่อยากแก้ไปบอกว่าเป็นที่เกย์วัดไม่ดี เกย์ของ aoto เกย์ ครับ สีขาว
ของผมใน FRONTIER พัดลม 4 ตัว ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว(ยังไม่ดีที่สุด) ปัญหาอยู่ที่ห้องเครื่องแน่นมาก ทางเข้าอากาศไม่มี ทางออกอากาศไม่พอ
ลองไปหาอู่พี่ KKK คลอง3 รังสิตสิครับ ถ้าผมมีเวลาแก้กับพี่เขา(ย้ายท่อเทอร์โบ+ขยายหม้อน้ำ +ยกฝากระโปรง) คงจบสนิทนานแล้ว แต่ไม่มีเวลา ต้องมาทำกินที่เชียงใหม่ครับ
samulaiqoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม