ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-06-2008, 07:00   #4
ต๋องE34-JZ-GE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ต๋องE34-JZ-GE is on a distinguished road
-

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wut vigo jz อ่านกระทู้
หม้อน้ำเล็กไปรึเปล่าครับ ของผมตอนแรกไม่เปลี่ยนหม้อน้ำ ฮีตจนหม้อน้ำแตกเลยอ่ะ เปลี่ยนปุ๊บหายเลยครับ
ขอบคุณครับที่ช่วยแนะนำนะครับ หม้อน้ำผมก็สองช่องแล้วนะครับ แต่พักลมทำงานพร้อมกันเลยครับ หยุดก้หยุดพร้อมกันครับ แล้วของคุณwut vigo jz..เปลื่ยนใช้อหม้อน้ำแบบไหนครับผม
ต๋องE34-JZ-GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม