ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-03-2009, 18:46   #2509
tumkung442
Junior Member

รูปส่วนตัว tumkung442

Car Brand: 1j
Engine Type: โตโยต้า
คะแนน: 0 tumkung442 is on a distinguished road
หวัดดีคับแนะนำตัวครับชื่อ เล่น ตั้ม
พึ่งจะมาเป็นสมาชิกClubนี้เพราะใจรักในความแรงของJZ
มี ke 20 เก่าๆสภาพพอคลานไปได้อยู่คัน ศึกษาอยู่ราชภัฏไปสายเกือบทุกวันเลยโดนเพื่อนล้อขี่เ ต่าจีบหญิงอยู่คนเธอน่ารักจนผมแทบคลั่งแต่ปัญหามันอย ู่ที่เธอขับA31วางrb20ตามเธอไม่เคยทันซั กทีตามมาเกือบปีพอกันทีถึงเวลาที่ผมจะเอาคืนให้Keคู่ ใจผมมีเครื่อง1Jz ge กะจะวางแต่ยังขาดความรู้อยู่อีกหลายประการเลยอยากจะข อคำแนะนำจากพี่ๆในClubมาช่วยชี้แนะข้อมูลทางเทคนิด และปัญหาต่างๆที่ผมต้องทำ จะได้เป็นสมาชิกเจคลับอย่างเต็มตัวและไปตามหาหัวใจผม ให้สมใจสักที ขอ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ

รถไม่แรงเธอ แซงไม่เห็นตูดทุกที
tumkung442 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม