ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-05-2013, 08:22   #9
civil van
Senior Member

Car Brand: mitsubishi
Engine Type: 4d56
คะแนน: 14 civil van is on a distinguished road
ตอนแรกผมก็จะวางUZ ในเก๋งเก่าๆ คิดไปคิดมา ชีวิตมันต้องเดินทางขนของบรรทุกก็หารถกระบะที่เหมาะๆ แต่ก็ไม่พ้นUZอยู่ดีเพราะยังชอบUZเลยคิดว่าSTRADAนี่ แหละเหมาะสมที่สุด เห็นขายในตลาดรถก็ไม่ทันเขา ตอนนี้เลยหา สตราด้า สวยๆมาไว้ซักหน่อยแต่ถ้าให้ดีตัวยกสูงหรือตัวต่ำดีก็ ยังลังเลจะแค๊ปจะ4ประตูก็ยังห่วงนั่งคิดนอนคิดขอ4ประ ตูยกสูงแล้วกันไหนๆก็ไหนๆแต่ยังไงก็ขอUZ โปรเจ็คเดียวกับเจ้าของกระทู้หน่อยครับ วางเครื่องแล้วลงรูปมาให้ยลโฉมหน่อยนะครับ ผมถามอีกนิดตัวยกสูงนี่มีพี่ๆเคยขับเร็วๆเท่าไรครับ ถ้าวางแล้วอยากเร็วๆมั่งจะเอาตัวต่ำดีไหม
civil van is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to civil van For This Useful Post:
balm@uz (27-05-2013)