ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-06-2008, 16:22   #1
ampond
Member

คะแนน: 18 ampond is on a distinguished road
เครื่อง 1 j ge ฝาดำ ใช้หม้อต้มธรรมดาได้มั๊ยครับ

หวัดดีครับ

เครื่อง 1 J ฝาดำ ไม่โบ ติดแก๊สระบบ mix ครับ เพิ่งไปติดมา ช่างติดหม้อต้ม energy รุ่น 140 HP มาให้ครับ ไม่ทราบว่าจะเกิดปัญหาในการใช้งานรึเปล่าครับ ตอนนี้มันก็วิ่งได้ครับ แต่ยังไม่ได้เอาไปลองทางไกลๆ เลย เคยอ่านเจอในนี้แนะนำให้ใช้ super ผมนึกว่าช่างเค้าจะติด super มาให้ เลยไม่ได้ย้ำเค้า ถ้ามันได้ไม่ดีผมจะได้ให้เค้าเปลี่ยนเป็นรุ่น super ครับ
ampond is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม