ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-05-2013, 16:48   #9
Suphotwangkumkang
ClubJZ Web Register

Car Brand: Mitsubishi
Engine Type: 2jz gevvti
คะแนน: 0 Suphotwangkumkang is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nick p-car (JZ) อ่านกระทู้
เข้าใจถูกต้องแล้วครับแถวเดียวบางแต่กว้างจะระบายดีก ว่าใบหนาๆครับ
แต่ก็อีกนั้นละครับส่วนมากผู้ใช้รถไม่ค่อยจะรู้ในสวน นี้ช่าว่างัยก็ตามนั้น รถผมหม้อน้ำแบบแถวเดียวบางๆแต่กว้าง รถติดในกรุงเทพ 1-2ชั่วโมงยังนิ่งอยู่ที่ 85องศาซี
ดูปริมาณน้ำในระบบด้วยนะคับ รถผมไปชนมาเปลี่ยนหม้อน้ำใหม่น้ำหายไปเกื่อบลิตร วิ่งปกติไม่เป็นไรแต่ถ้าเกิน120 ความร้อนขึ้นปีดเลย
Suphotwangkumkang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม