ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-10-2012, 10:05   #339
nay_tonnam
Junior Member

Car Brand: Nissan BigM 1995 (หน้าโง่) สีบรอนด์เทา
Engine Type: 1JZ GE VVTi Auto
คะแนน: 0 nay_tonnam is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
วายริ่งครับ กลับไปเช็คกับอู่ที่วางมาเลยครับ พร้อมแจ้งอาการและพาช่างนั่งไปด้วย...จะได้รู้ว่าที่ เขาทำไม่ดีไว้น่ะเป็นอย่างไร...และให้เขาแก้ไขให้ด้ว ยนะครับ
ขอบคุณครับ แต่ว่าตัวผมนี่อยากจบสุดท้ายเลยเนี่ยครับ ว่าจะไปหาพี่ K คลองสามแล้วหล่ะครับ จะได้จบซะที ให้มันวิ่งได้ปู๊ดป๊าดเหมือนชาวบ้านเค้าซะที
nay_tonnam is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nay_tonnam For This Useful Post:
somtao (21-10-2012)