ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-01-2008, 17:46   #3
memo_rit
Member

คะแนน: 0 memo_rit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackrussell อ่านกระทู้
สตร์าทติดยาก 1J vvti ถ้าตั้งสวิสว์แก๊สแบบ auto 2500 รอบ เปลี่ยนเป็น gas ติดยากมากครับ
ถ้าปรับแบบ manaul ติดง่ายทั้งสองแบบ แต่ถ้า start น้ำมันเสียงปั้มติกน้ำมันทำงานไม่หยุดเลยครับปรกติก่ อนติด gas มาติกจะทำงานไม่กี่วินาทีตอนเปิด สวิทช์ on แล้วก็เงียบไปถ้าไม่ start อาการนี้ ช่างเดินสายไฟวงจรผิดเปล่าครับ
ช่างไม่ได้ต่อระบบไฟเข้ารีเรย์ปั๊มติก๊ให้ครับ เหมือนของผมเลยครับ ก็กลับบอกให้ช่างต่อให้ครับเมื่อต่อแล้วก็เป็นปรกติค รับ
memo_rit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม