ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-06-2009, 14:37   #17
blitz jz
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว blitz jz

คะแนน: 18 blitz jz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanan อ่านกระทู้
ต้องเจียตรงคอม้าเลยเหรอครับ ยังงี้กลับไปใส่ของเก่าไม่ได้เลยสิครับ
ใช่ครับ ตอนแรกกะว่าจะทำเป็นอเดปเตอร์ ไปหาจุดยืดเดิม

แต่จานผม 320 ของเบน มันเป็นหลุมลึกอะครับ เลยตัดใจสร้างใหม่เลยครับ

แต่ถ้าเป็นจานของมันน่าจะสร้างอเดปเตอร์ได้

เพราะเห็น ฮีโร่ แถวมีนบุรี ใส่อริสโต้ สร้างอเดปเตอร์ใหม่สวยดี

ทางที่ดีนะครับ เอา Sky อะครับ ดีที่สุด

สูตรสำเร็จสำหรับไมตี้หรือตละกูล Hilux ทุกรุ่น ครับ
blitz jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม