ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2008, 00:11   #30
Pk300
Member

รูปส่วนตัว Pk300

คะแนน: 18 Pk300 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กิตติศักดิ์ อ่านกระทู้
อู่นี้แปลงเครื่องดีครับ แต่อย่าให้อู่นี้แปลงเฟืองท้ายนะ เดียวจะเจอปัญหาแบบผม
ถ้าคุณ SWEET ไปแปลงแล้ว เอารถไปหาอู่อื่นเช็คดูว่าเขาแปลงแบบที่ทำให้ผมหรือเ ปล่า
ผมขึ้นหัวข้อใหม่ ไปอ่านดูครับ
ถ้าทำแบบนี้ก็มีปัญหาแล้วหล่ะ เด๋วต้องไปเบรคแกหน่อยล่ะ ทำงี้ได้งัย

แล้วพี่น้องมีอู่แปลงเฟืองท้ายที่ไว้ใจได้แนะนำมั๊ยค ับ

ก่อนหน้านี้มีน้องคนนึงเข้าไปแปลงใส่อยู่ตั้งแต่เดือ นแปด ปีที่แล้ว ยังไม่เห็นปัญหาอะไร ก็เลยคิดว่าอู่นี้น่าจะแปลงเฟืองท้ายเป็นงานขนม

ขอบคุณคุณกิตติศักดิ์ที่มาเล่าให้ฟังครับ ใช่คนที่หิ้วเพลาข้างกลับนครปฐมรึปล่าวครับ
Pk300 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม