ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-06-2009, 13:40   #2672
2JZ-LPG
Junior Member

Car Brand: Toyata
Engine Type: 2JZ-GE
คะแนน: 0 2JZ-LPG is on a distinguished road
ขอรายงานตัวครับผม
ผม ชัช ครับ นามเรียกขาน 2JZ-LPG พำนักอยู่ระยอง ครับ
ของผมเป็น Sport Rider พลัง 2JZ-GE กิน LPG ครับ ชนเกียร์ 4WD เดิมครับ ไม่ต้องหล่อหัวหมูใหม่เพราะได้เครื่องเจเกียร์ธรรมดา มา ใส่ได้พอดีเป๊ะ วัดรอบใช้ได้ปกติเพราะใส่กล่องแปลง MPEX
ช่วงล่างคอยสปริงหลังของเซิร์ฟ นิ่มกว่าของเดิมเยอะ หมดปัญหาเรื่องคนนั่งหลัง เวลาไปไหนไกล ๆ กิน LPG ประมาณ 1.80 บาท ถึง 2.10 บาท แล้วแต่เหยียบมากเหยียบน้อย
ยินดีที่ได้เป็นสมาชิกคลับ JZ ครับ
2JZ-LPG is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to 2JZ-LPG For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)