ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2009, 22:57   #12
poseidon
Junior Member

รูปส่วนตัว poseidon

คะแนน: 0 poseidon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ simply อ่านกระทู้
ยังไม่หายอีกเหรอแป๊ะ...อาการเก่าน่ะ....นึกว่าทำไปเ ยอะจะแก้จบไปแล้ว..เอาใจช่วยครับ
รถไม่ได้ วิงเลยคับ ไม่ค๋อยได้วิงด้วย
1-2เดือนวิงสักทีคับ

ตอนนี้ว่าจะเปลียน หม้อน้ำคับ แนะนำหน่อยได้ไหม
ทำใหม่เลยดีไหม
หรือชื้อเชียงกงดีคับ เห็นมี koyo นี้ของซิงใช้ไหมคับ
ดีไหม เห็นแพงจัง
และมีร้านแนะนำหน่อยได้ไหม
ผมอยูรามอินทราคับ
ฝาหม้อน้ำผม 1.3คับ
ขับแล้วความร้อนขึ้นผมเลยไม่ค๋อยได้ขับเลยคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 08-12-2009 เมื่อ 21:25.
poseidon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม