ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-05-2014, 20:52   #3
nukenook
Member

Car Brand: Chevrolet Colorado
Engine Type: 3000
คะแนน: 0 nukenook is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Khun_Thian อ่านกระทู้
แผงแอร์อยู่หน้าหม้อน้ำป่ะครับ
ถ้าอุณหภูมิที่ว่ามา เท่าของผมทุกประการแถมของผมต่อน้ำมันเกียร์ไปหม้อน้ำ ด้วยนะ ชินแล้วน่ะ น้ำไม่เคยดันซักทีนะครับ พอขับมาจอดน้ำในหม้อพักก็เท่าเดิมนะ

แต่เป็นเนียมทั้งลูกนะครับ
โอ้เท่าของพี่เลยหรอครับค่อยโล่งอกหน่อย แล้วเวลาซัดเข็มความร้อนมีเกินจุดกลางมั่งมั๊ยครับ ของผมแผงแอร์อยู่หน้าหม้อน้ำครับ น้ำมันเกียร์ไปหม้อน้ำเหมือนกันครับ
nukenook is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nukenook For This Useful Post:
khanyou (08-05-2014)