ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-06-2008, 08:47   #1
ต๋องE34-JZ-GE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ต๋องE34-JZ-GE is on a distinguished road
Wink จะติดตั้งแก็สเครื่อง 1jz-ge ฝาดำ ออโต้ ครับ

ไม่ทราบว่ามีร้านแถวไหนบ้าง ที่ติดตั้งแก็สกับเครื่อง 1jz-ge ฝาดำ แบบเนียนๆครับ จะติดแบบไหนดีครับ ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ เอาอู่/ร้านแถว มีนบุรี/สุขาภิบาล3/รามคำแหง นะครับ เพราะสะดวกสุดครับ ขอบคุณครับ

พี่ๆเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะครับผม ติดแบบ fixmix+lamda ครับ
ต๋องE34-JZ-GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม