ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-04-2009, 18:21   #43
aekie
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว aekie

คะแนน: 16 aekie is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง aekie
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aom8817 อ่านกระทู้
ลืมจะเข้ามาบอว่า ร้านหมูกะทะตรงท่าเกษร ดีป่ะ ถูกดีด้วย

ล้อเล่นทำเป็นน้อยใจ เอามาก็กินอยู่แล้ว อิอิ

เอาวันและสถานที่บวชมาด้วยถ้าไปได้จะไป จะเอาคนฝั่งทวยไปกินเหล้าให้หมดงาน เลยอิอิ อ้ะน้อง

แต่ยังไงก็ อนุโมทณา สาธุด้วยแล้วกัน

น้องซีเอามาฝากไว้ที่ผมก่อนก็ได้ กลัวน้องเค้าไปมาลำบาก จะเข้าหน้าฝนและ อิอิ

ขอบคุณครับพี่ออม บวชวันที่ 2 นี่แหละครับ ที่เมืองกาญจ์ครับ (ยังท่องบทสวดไม่ได้เลย...) ไม่ได้จัดงานครับ บวชเงียบๆ เข้าป่ากินใบไม้ครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A(RT131) อ่านกระทู้
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ น้องเอก
ขอบคุณครับพี่เอ
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2JZ-GE อ่านกระทู้
อนุโมทนา สาธุ ด้วย คน นะคับ

ว่าแต่ ร้าน นี้ มัน อยู่ไหนอ่ะ น้าเอ นึกไม่ออก อ่ะ
ขอบคุณครับน้าอ้น

ช่วงหลังนี่ยุ่งมากๆครับ มารเยอะจริงๆ นี่โพสต์กระทู้นี้เสร็จผมก็เดินทางล่ะครับ...
aekie is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม