ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2008, 18:57   #21
taetae70
Junior Member

คะแนน: 0 taetae70 is on a distinguished road
[quote=pomsena;132564]
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m&m อ่านกระทู้

เรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ

ตอนผมสั่งพี่โก้(บุญทวี)ว่าเอาเกียร์แบบนี้ แกกะว่าจะหาของเก่าให้แล้วมันไม่มีของ มีก็ไม่ค่อยดี หัก ต้องซ่อม แกก็เลยไปเบิกศูนย์มาตามราคาที่คุณว่ามาอะครับ แต่แกบอกผมว่าออกคนละครึ่งแล้วกัน เพราะแกไปเบิกศูนย์มาไส่ก่อน แล้วค่อยถามผม แกก็เลยรับผิดชอบ อิอิ แฟร์ดีครับ ออกคนละครึ่ง
พี่ครับ ขอเบอร์อู่ที่พี่ทำหน่อยครับ สนใจ แต่หาร้านได้แต่ราคาแพงๆ อ่ะครับ
taetae70 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม