ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-10-2009, 01:13   #425
ลูกเสี่ยโรจน์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ลูกเสี่ยโรจน์

Car Brand: NISSAN / MERCEDES-BENZ
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 17 ลูกเสี่ยโรจน์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoh_sriracha อ่านกระทู้
สวัสดีพี่ เพื่อนๆ ชาวคลับ เจแซด อีสาน
มาฝากเนื้อฝากตัวครับ
ผมโอ๋ ครับ
บ้านเกิดอยู่นครสวรรค์
รถก็ นครสวรรรค์
อยู่บ้านก็เล่นอยู่ กะกลุ่ม ครหวัน
ไปทำงานชลบุรี ก็อยู่ กลุ่มCef บางแสน คลับเจชลบุรี
ตอนนี้มานี้ อุดรธานี อ.กุมภวา เป็นรถอาสากู้ภัย อยู่
ว่างๆอยากจะหาเพื่อนคุย จิบเบียรเรื่องรถ มีกลุ่มเจแซดแถวๆไกล้เคียง อำเภอผมบ้างมั๊ยครับ ไครเจอแถวๆถนน แถวอุดรทักทายกันได้ครับ ผมเป็นคนขำๆ
มาบอร์ดอุดรมั่งนะครับ www.rcweb.net/UDRC ครับ
ลูกเสี่ยโรจน์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม