ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-05-2008, 16:14   #1
chartchai
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 chartchai is on a distinguished road
ถามผู้รู้ครับ

วันนี้ผมไปเจอผู้ใช้เครื่อง J และใช้แกส LPG กับรถกระบะบรรทุกของคันหนึ่งถามื่องการใช้เขาบอกว่าใ ช้ดี และยังบอกอีกว่าตอนนี้ มหาวิทยาลัยพระจอมเกล้าลาดกระบังกำลังติดตั้งรถดีเซล ใช้กับแกส LPG ได้ 100 % แล้วและมีรถเข้าไปเข้าคิวติดกับมากอยากถามผู้รู้ว่าเ ป็นความจริงหรือไม่ช่วยตอบทีผมความกรุณาผู้รู้ครับ:e mo_toon24:
chartchai is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม