ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-10-2008, 16:22   #63
มังกรขาว
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว มังกรขาว

คะแนน: 0 มังกรขาว is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สอง อ่านกระทู้
เพิ่มเติมครับ ไมล์ที่ผมเอามาใส่นี้ เป็นของ ISUZU Trooper รุ่นที่เป็นเครื่องเบนซินนะครับ เห็นเขียนไว้ที่ไมล์ 6VD ตรงวัดรอบเครื่องมีถึง 8000 รอบ มีไฟบอกตำแหน่งเกียร์ออโต้ ลองเดินๆ หาดูนะครับ ถ้าเจอแล้วคิดว่าอยากยกของเก่าออก ก็ดำเนินการได้เลย นำมาใส่กับคอนโซลเก่าได้พอดีๆ แต่ว่าต้องตัด จุดบนสุดออก 1 ซม. แล้วจะพอดีทุกอย่าง ตัดไม่ยากครับ
ผมรอดูรูปอยู๋ครับ อยากเห็นมากเลย รวมแล้วหมดไปกี่บาทครับจะได้จัดทำงบประมาณครับอย่าลื มเรื่องร้านรับแปลงด้วยนะครับ
มังกรขาว is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to มังกรขาว For This Useful Post:
กัมพ์ (30-04-2011)