ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-12-2008, 08:00   #1
suankularb
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 suankularb is on a distinguished road
ตอนใช้แก๊ส น้ำมันหาย มีแบ็คบาง 1Bo จบที่คุณเค ครับ

1J Bo ใช้อย่างเดียว (ทนใช้) จนมีเวลาเลยแวะไปหาคุณเค.............จบครับ

ใช้แก๊สมีแบ็คบาง รำคาญเหมือนกันแต่ไม่บ่อย แถมใช้แก๊ส น้ำมันหายไปด้วย ก็ยังใช้ๆไป

แวะหาคุณเคดีกว่า มีเวลาว่างแล้ว สรุปตอนนี้รถวิ่งกระจาย เหยียบไปเหอะ ขับมันกว่าเก่า

ขอบคุณ คุณเคและทีมงานทุกท่าน (ฝากบอกน้องช่างที่ขับ BM E12 ไว้แวะไปรอบหน้ามีขนมไปฝาก)

จาก Volvo940 คันเขียว (เล็ก BMสวนผัก) .......... ขอบคุณครับ
suankularb is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม