ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-01-2008, 23:00   #38
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

พี่ครับ
ผม นิสสันฟรอนเทียร์ 3.0 Zdi จะวาง 2j ge Auto ราคาค่าเครื่อง + วาง เท่าไหร่ครับ และติดแก๊ส แบบวาล์ว แปรผัน + แลมด้า ราคาเท่าไหร่ครับ เครื่องเก่าเทิร์นได้เท่าไหร่ ครับ รถสี่ปี วิ่ง 170000 โล เข้าศูนย์ตลอด ราคาที่วาง รวมอุปกรณ์อะไรบ้างครับ เช่น หม้อน้ำ เฟืองท้าย ท่อไอเสีย อื่น ๆ หรือว่า ผมต้องเสียค่าใช้จ่ายในส่วนใดเพิ่มครับ ที่สำคัญ หม้อน้ำ เฟืองท้าย ต้องเปลี่ยนไหมครับ สงสัยมาก ไม่รู้จริง ๆ จึงมาถาม อยากวางจริง ๆ จึงมาหาข้อมูล ถ้าราคาโดน งบพอ ไปหาแน่นอนครับ ขอบคุณมากครับ
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม