ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2009, 08:14   #2949
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godzela อ่านกระทู้
รบกวน ClubJZ Web Register มาลงทะเบียนที่กระทู้นี้ละกันครับ

ชื่อ .......
นามสกุล ........
ที่อยู่ .......
เบอร์ติดต่อ ...........
รถที่ใช้ ..........
เครื่องยนต์ ...........

ขอบคุณครับ

Godzela

01-4429272
webmaster
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เจนนี่ อ่านกระทู้
เรียนสมาชิก สีส้ม ทุกคนนะค่ะ

เข้ามารายงานตัว ช่วยลงรายละเอียดให้ครบถ้วน

เพื่อผลประโยชน์กับตัวพี่ๆเองนะค่ะ

ไม่ใช่จะมาลงนิดเดียวเพื่อต้องการอัพเป็นตัวสีฟ้านะค่ะ

ถ้างั้น ...ทางทีมงาน จะขออนุญาติไม่อัพสีให้นะค่ะ

ถ้าไม่ลงรายละเอียดให้ครบ
ย้ำนะค่ะ...ลงรายละเอียดให้ครบถ้วน

ถ้าไม่ครบ ทางทีมงานจะไม่มีการอัพสีให้นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
เรียนท่านสมาชิกที่ต้องการแปลงสิทธิทุกท่านครับ

ถ้ามีเจตนาในการขอสมัครสมาชิกแปลงเป็นสีฟ้า เพื่อสามารถเข้าใช้กระทู้ ซื้อ - ขาย - แลกเปลี่ยนสินค้า แล้วล่ะก็ ได้โปรดเขียนรายละเอียด ที่อยู่ให้ชัดเจนกว่านี้นะครับ เพียงแค่แหล่งที่อยู่แบบกว้างๆ และเบอร์โทรศัพท์มือถือ อย่างเดียว ไม่เพียงพอหรอกครับ มิเช่นนั้นแล้ว จะต่างอะไรกับ สมาชิกสีส้มครับ

ฝากไว้ให้คิด ถ้าสมาชิกสีส้มท่านใด สมัครไว้แล้ว ไม่เปลี่ยนเป็นสีฟ้าซักที ให้ลองสังเกตุข้อมูลของตนเองด้วยครับว่า เพียงพอต่อการแปลงสิทธิหรือไม่ครับ