หัวข้อ: มีรูปมาฝาก
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-05-2009, 16:37   #55
JZ_P_MAYIM
Senior Member

รูปส่วนตัว JZ_P_MAYIM

Car Brand: MAZDA JZ B2500&AllNewRangerT6
Engine Type: 1JZ-GE+LPG INJECTION&2.2Dura6MT
คะแนน: 16 JZ_P_MAYIM is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง JZ_P_MAYIM
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vee700 อ่านกระทู้
แต่ผมนี่ซิยังเสียดายไม่หายเลยอุตส่าห์ล้างรถตั้งแต่ เช้ามืด ไม่เป็นไรพอตอนสายออกมางานดันลืมเอาลูกสูบบมาไม่ครบ เลยต้องวิ่งแค่5สูบ เวงกำ ไม่อย่างนั้นนะKKS ก็เถอะ แต่ที่น่าเจ็บใจยิ่งกว่าคือขากลับตอนขับรถกลับโรงงาน คิดเอาใว้ว่าถ้าไม่หายตูจะชำแหละเมิงแล้วนะ แหม! พออีก10 ก ม จะถึงโรงงานมันหายสะดุด ดูชิ ดูมัน ดูมันทำ เอาตากแดดใว้ทั้งวันมันไม่หาย แต่พอคิดใว้ว่าเดี๋ยวตูจะชำแหละมัน มันเจือกหาย เดี๋ยวงานหน้าผมขอแก้มือกับKKS ใหม่นะครับ
แหม!!!!! ทำไปได้ จับเอาไมตี้ตู้เย็น ไปแข่งกับcef กะจะไม่ให้ผุดให้เกิดกันเลยใช่ไม๊ครับ
แต่ก็ไม่แน่เหมือนกันนะถ้าเครื่องผมติดครบ6สูบ:redfa ce:
มีรูปมาลงอีกไหมพี่ แจ่มมากเลยครับพี่

รถพี่แนวสุดๆๆๆ หาไม่ได้ในประเทศไทยแล้วครับพี่น้อง

อนุรักษ์ไว้นะครับพี่ มีรูปก็เอามาลงอีกนะครับ ได้ใจมากเลยครับ...
JZ_P_MAYIM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม