ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-05-2012, 12:18   #119
tay_akf-0
Junior Member

Car Brand: volvo940
Engine Type: 2JZ-GE VVTI
คะแนน: 0 tay_akf-0 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rthammar อ่านกระทู้
ซื้อ suprpercharged blitz มือสองมา 45000 บาทค่าติดตั้งนิดหน่อยขึ้นอยู่ว่าจะทำ step ไหน ถ้าเพิ่มซุปอย่างเดี่ยวก็ได้แค่รื่นขึ้น ถ้าทำให้แรงเท่าเทอร์โบงบสองเท่า ถ้าหวังผลผมแนะนำทำเทอร์โบครับงบไม่บานปลาย
อันนี้ความคิดผมนะครับ
ขอบคุณมากนะครับผมพอดีเพื่อนอยากจะได้มาใส่ รถ swift นะครับเพราะกลัวที่สำหรับ turbo จะไม่มีเนื้อที่ใส่นะครับผม^^
tay_akf-0 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม