ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-04-2012, 19:58   #7015
tachadach
Junior Member

Car Brand: TOYOTA TIGER D4D
Engine Type: 2JZ TURBO
คะแนน: 0 tachadach is on a distinguished road
แนะนำตัวครับ

ผมชื่อ ทชาเดช อนันตศรี อยู่ที่จันทบุรี ใช้รถ toyota tiger d4d เครื่อง 2j bo เซ๊ตโบเดี่ยวแล้ว

รายละเอียดที่ตนเองแนะนำตัว ยังไม่ครบถ้วนครับ
ชื่อ ....... นามสกุล ........ : (ชื่อไทยตามบัตรประชาชน)
ที่อยู่โดยละเอียด .......เลขที่/หมู่ที่/ถนน/ตำบล/อำเภอ/จังหวัด/ รหัสไปรษณีย์
เบอร์ติดต่อ ...........
รถที่ใช้ ..........
เครื่องยนต์ ...........
อื่นๆ.........

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sumitr : 16-04-2012 เมื่อ 19:52.
tachadach is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม