ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-07-2008, 09:49   #195
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nap_ta อ่านกระทู้
1. รีบนัดวันให้ได้แล้วเข้าให้ตรงนะครับคุณสิทธ์ อะไรเปลี่ยนได้เปลี่ยนเลย อย่ายืดเยื้อ
2.คุณป๋อม ท่อพักกลางยังใช้ของเดิมติดรถหรือเปลี่ยนใหม่ครับ ของผมใช้ท่อเดิม พักกลางเดิมแต่เพิ่มพักปลาย มันดังในช่วงลากรอบเหมือนกัน ว่าจะใส่กล่องซับเสียง ก่อนพักกกลางแต่กลัวมันอืดครับ อ้อ แล้วสายคันเร่งเปลี่ยนไปใช้ของอะไรราคาเท่ารั่ยครับ ของผมช่างเค้าบอกว่าเป็นของวีออส
3.นี่ครับ เอามาฝากป๋อมขนาดยาง225/70/15 แม๊กซ์JRD (ไม่ได้ยก )+กระจังหน้า PRADO
แจ่มมาก ๆ ครับสำหรับกระจัง PRADO ผมก็กำลังหาไส่อยู่จบที่ราคา 2300 พร้อมโลโก้ ยางก็ขนาดเดียวกัน ถ้าพี่ยกหน้าขึ้นนิดนึงสวยมาก ๆ เลยครับ หลังไม่ต้องทำไร ส่วนเรื่องพักกลางเป็นพักเดิมไส้ตรงของดีเซล ถ้าจะให้ดีต้องเปลี่ยนพักกลางอีกใบครับจบแน่ แต่ตังค์หมดแล้ว ต้องรอรอบหน้า สายคันเร่งผมไม่แน่ใจครับ เพราะที่ร้านเค้าเอามาให้ ของที่ติดรถมาตอนวางเครื่องมันตัดต่อไว้ครับ มันเลยฝืด
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม