ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-11-2008, 09:11   #7
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
ทดลองวิ่งครับ

...............
ตอนนี้กลายมาเป็นรถวิ่งทางตรงแล้วครับ
เพราะบูสต์มันมาแบบกวาดแว๊ดดดด..เหมือนเจโบเลย เริ่ม ๆ ตอดบูสต์สัก 2 พันกลาง ๆ ครับ
ไม่สูงมาก ยังถือว่าขับเรื่อย ๆ ได้ไม่ยาก

เสียงท่อเปลี่ยนไปเยอะเลย ออกจะทุ้มแน่นกว่าเดิม

มโหรีในห้องเครื่อง ไม่มี หมดสเน่ห์ความเป็น ซีเควนเซียล
แต่ได้เสียงคายของโบออฟที่หนัก กว่าเดิมมาแทน

การวิ่ง รวม ๆ แล้วคิดว่าเวลาดีกว่าเดิมนะครับ
บูสต์มาเต็มต่อเนื่องจนไปตัดที่ 1.2 บาร์นะครับ
ผมเลยพยายามให้ บูสต์ไม่เกิน 1.1 บาร์ เพราะไม่ชอบการตัด มันไม่ต่อเนื่อง

โดยรวม พอใจในการวิ่งดีขึ้นครับ
แต่เสียใจ ที่ขาดหายไปของเสียงในระบบซีเควนเซียล รวม ๆ ประมาณนี้ครับ
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม