ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-04-2014, 00:11   #13
nukenook
Member

Car Brand: Chevrolet Colorado
Engine Type: 3000
คะแนน: 0 nukenook is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohayo_o อ่านกระทู้
ใช้ครับต้องใช้กล่อง mpxครับ จริงๆใช้รุ่นอื่นได้ครับไม่จำเป็นต้องเป็นของaristoค รับ ส่วนมากผมเจอก็จะซื้อเก็บไว้ทำให้ลูกค้าครับ ก็มีสั่งจากyahoo.co.jpครับ
ท่าตัวไหนต้องการจริงๆครับ
ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ

และมีคำถามเพิ่มเติมครับ คือ blow off อะครับ ถ้าลงเครื่องมาเดิมๆ ติดแล้วมีประโยชน์อะไรมั๊ยครับ และมันจะมีเสียงออกมั๊ย พอดีชอบเสียงมัน

รบกวนด้วยนะครับ พอดีมือใหม่ ไม่เคยมีความรู้ด้านนี้มาก่อน เคยขับแต่รถเดิมๆ -*-
nukenook is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม