ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-08-2009, 21:28   #634
dragonballz
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1j bo
คะแนน: 15 dragonballz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragonballz อ่านกระทู้
ขอบคุณมากครับ คุณ wk7000 รวดเร็วทันใจจริงๆ
แล้วจะมา up ความเคลื่อนไหวเรื่อยๆครับ

(วันนี้นั่งอ่าน board นี้หมดไป ๔O หน้า ตาแฉะเลย )

อันนี้ถามนอกเรื่องน่ะครับ

ผมอยากจะทำให้เบาะแถวที่สามสามารถพับได้ หากพับได้ถึง 2 step ได้ยิ่งดี คือพับพนักพิงหลังลงมาแล้วก็พับไปข้างหน้าอีกทีเพื่อ ให้ไปชนกับเบาะแถวสอง ( ก็เหมือนกับรถ Yaris or Jazz ) ตอนนี้เซ็งมากเพราะจะพับต้องมานั่งเตรียมประแจเพื่อข ันน็อตออกมา ที่สำคัญต้องออกแรงมาก เหลี่ยมน็อตจะหายหมดแล้ว ใครทราบว่ามีร้านไหนทำช่วยบอกหน่อย และงบเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
dragonballz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม