ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-12-2009, 21:59   #9
ตั้ม IMI
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว ตั้ม IMI

Car Brand: A31
Engine Type: 1J GTE AT ตุกติก
คะแนน: 0 ตั้ม IMI is on a distinguished road
ใช่ครับมีน๊อตเบอร์32 อ่ะครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joe-civil@cef อ่านกระทู้
แต่ผมถอดเปลี่ยนดุมหลังนะทีแรกไม่ออกใช้บลอคลมก้อไม่ ออก เปลี่ยนใหม่น้ำมันเบรค + กับการหวดโดยฆ้อนปอร์น ซักประมาณ 4-5 ครั้ง ลองบลอคลมอีกที ทีนี้ออกโดยสะดวก มีพี่แถวบ้านให้ข้อคิดว่าเนื่องจากน้ำหนักกระทำข้างเ ดียวมันเหมือนน๊อตตัวเมียโดนอัดอยู่เมื่อเราตีด้วยฆ้ อนมันจะกลับเข้าที่เองทำให้ถอดออกง่ายกว่าที่ไม่ตีเล ย ไม่ทราบว่าถูกหรือปล่าว แต่ถ้าเจ้าของกระทู้ใช้ดุม สกายลาย น่าถ่ายรูปมาให้ดูกันหน่อยก้อดีนะครับ ผมคุ้นว่าดุมสกายลายมันมีน๊อตยึดดุมต่างหากนะ
เอาตัวนี้ออกดุมก็ออกได้เลยครับ มันติดตัวนี้ตัวเดี่ยวเลย
ตั้ม IMI is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม