ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-06-2012, 20:33   #1
zenki
Junior Member

รูปส่วนตัว zenki

Car Brand: Ford Ranger
Engine Type: Toyota Jz Ge
คะแนน: 0 zenki is on a distinguished road
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ กรองอากาศ

คือ ตัวกรองอากาศอันเก่าผม มันลาโลกอ่ะครับ เดือย มันหัก ดูดแก๊สไม่เข้าเลย ดับตลอด อยากสอบถามท่านที่มีความรู้ว่า สามารถนำกรองอากาศของวีโก้ มาใส่ได้ไหมครับ ไม่อยากใส่กรอง แห้งอ่ะครับ กลัวน้ำเข้า หรือต้องการข้อมูล อะไร บอกด้วยนะครับ ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ กำลัง งงๆอยุ๋มากมาย เพราะว่า มันมีเซ็นเซอร์อะไรไม่รู้มาเสียบที่ตัวกล่องมันอีกที อ่ะครับ

ขอบคุณค๊าบ
zenki is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม