ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-10-2009, 09:44   #15
therayuth
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว therayuth

คะแนน: 0 therayuth is on a distinguished road
จากประสบการณ์ส่วนตัวเลยนะครับ
รถอัลติสเซ็ทโบบูส 0.5 ใช้กล่องฟ้า ซัดหนักๆ แช่ที่เกียร์ 2 ( ตอนนั้นแข่งกับ honda stream ครับ ) ผลคือก้านคตครับ ต้องยกเครื่องครับ
หลังจากนั้นเลยลองเปลี่ยนกล่องเป็น F-con v 3.1 เคยลองซัดแข่งกับ subaru impressa ที่เป็น5 ประตู มาแล้วครับ ซัดกันเต็มที่ครับ ตีนต้นสู้ไม่ได้ครับ ปลายยาวๆ ตามได้ครับ เครื่องไม่มีปัญหาเลยครับ
therayuth is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to therayuth For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)