ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-06-2007, 17:40   #1
tonyusyd
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 tonyusyd is on a distinguished road
ช่วยแนะนำที่ wiring สายไฟเก่งๆ 1j-gte vvti แล้วก็ที่ติด lamda จูนเก่งๆ ขอบคุณครับ

ช่วยแนะนำที่ wiring สายไฟเก่งๆ เครื่อง 1j-gte vvti อยู่ใน w124 ตอนนี้กินน้ำมันสุดๆ อยากได้อู่ที่เคยทำเครื่องตัวนี้มาก่อนครับ ถ้า wiring สมบูรณ์ก็จะเอาไปติด lamda เพราะตอนนี้ติด gas lpg อยู่ แต่ไม่ได้ใช้ gas เลยเพราะเห็นเครื่องยังไม่เนียนอะครับ ขอเบอร์อู่ด้วยนะครับ แล้วพี่ๆเพื่อนๆท่านใดที่ใช้เครื่องตัวนี้อยู่ผมขอเบ อร์ด้วยนะครับ เผื่อโทรปรึกษา เครื่องจุกจิกจังเลยครับ ขอบคุณมากๆครับพี่น้องครับ

08-6664-4664
ต้น
tonyusyd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม