ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-10-2013, 08:39   #10
kinginter
Member

Car Brand: toyota vigo
Engine Type: 2jz ge vvti
คะแนน: 0 kinginter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
ไฟเลี้ยง เซนเซอร์ไม่เกิน 5 โวล์ทครับ หากสายไม่ขาดให้ลองหามาสลับดูครับ ส่วนCode42 ถ้าสัญญานไปเรือนไมล์อย่างเดียวไม่กลับมาเข้าขั้ว sp.1 ที่กล่องก็จะขึ้น 42 ครับ เพราะกล่องเทียบ Sp.1กับ Sp.2 ไม่ได้การเปลี่ยนเกียร์จะไม่ค่อยเหมาะสมกับความเร็วเ ท่าไหร่
ขอบคุณมากครับเดี๋ยวจะหามาลองเปลียนดูน่าจะหายแต่ช่ว งนี้ฝนตกมากคงไปหาซื้ออะไหล่ลำบากคงอีกหลายวัน

ส่วนโค๊ด42ว่าจะไล่วันนี้คงต้องลอฝนหายก่อนตอนนี้ตกห นักเลือเกิน(ฝนมันสาดเข้ารถครับ)
kinginter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม