ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-03-2012, 22:31   #52
toon@clubjz
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว toon@clubjz

คะแนน: 0 toon@clubjz is on a distinguished road
เอา Aristo หรือ Lexus 4.1 ก็พอแล้วครับ

กำลังหาอู่ทำอยู่เลย ใครมีแจ่ม ๆ แนะนำด้วยครับ เริ่มชินแล้ว อยากปู้ดป้าดบ้าง

ช่วงนี้ยุ่งอีกตามเคย อดไป Meeting เลย

นาน ๆ จะเข้ามาที ไม่หนีไปไหน รถ กะ เครื่อง ยังใช้ดีมาก ๆ อยู่ วิ่งได้ดั่งใจจริง ๆ

ตั้งแต่ทำมาซ่อมไปอย่างเดียวคือ ลูกปืนชุดปั้มพัดลมไฮดรอลิคดัง ก็เลยโมเปลี่ยนหน้าแปลนกะลูกปืนใหม่ก็จบ ไม่ต้องมีน้ำมันไปเลี้ยงแล้ว ผมใช้พัดลมไฟฟ้า ไม่เคยร้อย ไม่เคยฮีต แอร์เย็นมาก
toon@clubjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to toon@clubjz For This Useful Post:
rose (29-07-2012)