ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-12-2008, 23:41   #28
retro_boy
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว retro_boy

Car Brand: ISUZU-TFR
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 17 retro_boy is on a distinguished road
ถ้าเหนื่อยหรือไม่ไหวแล้ว ลองเอาไปฟอกเกียร์ดูนะครับ...นิ่มขึ้นเยอะครับ(มีบ้า งนิดนึง...แต่ผมว่าปกติดีของมันนะ)ขนาดแคมรี่ของพ่อผ มที่บ้านมันยังกระตุกเลยครับ(รถเดิมๆ)....ผมมีอะไรสง สัยผมศึกษาจากคันนี้ตลอด(ดูว่าของเดิมๆเป็นไง)....แต ่ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับหรือถ้าสงสัยเรื่องฟอกเกียร์ ที่ไหนโทรถามก็ได้ครับหรือจะมาลองใส่เกียร์รถผมก่อนแ ล้วค่อยฟอกก็ได้นะครับจะได้รู้ถึงความแตกต่าง...ส่วน ตัวผมก็ว่ามันนิ่มขึ้นเยอะนะครับ
ป.ล.ผมก็อยู่รังสิตนะครับ...อิอิ
retro_boy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม