ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-10-2013, 09:17   #58
Menggy
ClubJZ Web Register

Car Brand: Colorado
Engine Type: L4 3.0 160 แรงม้า
คะแนน: 0 Menggy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Menggy อ่านกระทู้
สอบถามทีครับ

เครื่องตัวนี้ใช่ 1UZ-Fe vvti ตัว 290 แรงม้ามั้ยครับ

แล้วเบ็ดเสร็จ ถ้าไม่เปลี่ยนเป็นเกียร์ ธรรมดา มันยุที่เท่าไรครับ

Gas ใช้ตัว หัวฉีด ช่ายมั้ยครับ

แล้ว ช่วงล่างต้องไปทำอะไรใหม่มั้ยครับ

เฟืองท้ายใช้เท่าไรครับ

แล้ว ซุป ที่ จูนเสด จบมั้ยครับ

ความเร็วปลายทำได้เท่าไรครับ วิ่งมันมั้ย

รถผม Colorado ปี 2005 สี่ประตู ขับสอง โฉม แรกอ่ะครับ ตัวเครื่องคาบู ใส่ล้อขอบ17 ของตัว 4WD ครับ

พอดีสนใจวางมั่ง ไม่ทราบ ทำแรงๆ ได้มั้ยครับ

ราคาประมาณ้เท่าไร อู่ที่พี่ไปทำ ยุที่ไหนครับ

ถามเยอะเลย รบกวนทีนะครับ คือ สนใจมากๆ

หลงรักเสียงเครื่อง 8สูบ แต่ก็ชื่นชอบเสียง เทอร์โบด้วย ToT แยากขับแบบ แอบซิ่งมั่ง บางเวลา

งั้นรบกวนทีครับ

ท่านเจ้าของกระทู้ เห็นเป็นรถรุ่นเกียวกันเลยถามครับ
Menggy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม