ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-01-2009, 21:03   #1
kay
Junior Member

คะแนน: 0 kay is on a distinguished road
สตาร์ทด้วย N ไม่ติด ต้อง P เท่านั้น

รบกวนพี่มูนไลท์นิดนึงคับ ใช้บีเอ็ม 520 วางเจโบอยู่ครับ สงสัยว่า เวลาบิดกุญแจดับเครื่องแล้ว มักจะมีเสียยงตืด ตืด ประมาณ 4-5 ครั้งครับ บริเวณใต้เกะ หน้าเบาะด้านซ้ายรถคับ ช่วยไขข้อข้องใจนิดครับ อีดอย่างคือเวลาสตารท์เข้าเกียร์ที่ N แล้วสตารท์ไม่ติด ไม่มีเสียงเลยครับ ต้องสตารท์ที่ P เท่านั้นถึงจะติด สงสัยมากครับ รบกวนด้วยครับ
kay is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม