ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-11-2008, 14:55   #53
witiwat
Senior Member

รูปส่วนตัว witiwat

คะแนน: 18 witiwat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToRo_AT อ่านกระทู้
เป็นเหมือนกันทุกประการเลยครับ สงสัยช่างคงแปลงระบบแอร์ไม่เป็น ทำยังไงดีวิธีแก้จ่ายตังน้อยๆ หน่อย รบกวนทีนะครับ
เป็นเหมือนกันครับ แอร์ดิจิตอล นาน ๆๆๆๆๆ ตัดที (เฉพาะกลางคืน) กลางไว้ยังไงก็ไม่ตัด ลองเช็คโค๊ดที่จอแอร์ดูแล้วก็ปกติ a31-เครื่องเดิมครับ อุณภูมิเหมือนจะปรับไม่ค่อยได้ด้วยดิ ปรับไปปรับมาเย็นเท่าเดิม
witiwat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to witiwat For This Useful Post:
sompol (21-06-2011)