ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-05-2009, 20:08   #8
gotlaw
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว gotlaw

Car Brand: Volvo4ever
Engine Type: 2JZ GTE,Twin Turbo HKS(A/T)// 38 GK(M/T)
คะแนน: 18 gotlaw is on a distinguished road
Send a message via Skype™ to gotlaw
ไม่รู้นะครับ วู่า อีมะเนหงกจะจูนเม้นียนๆ ม้า 600-700 ไาด้แาหร่มหรือเ ปล่า

รู้แต่ว่า พอจะจูนให้ม้ามาหลายๆครอก

เห็นจูนเนอร์เค้าแนะนำแต่ F con กล่องทองกันทั้งน้านนน

คงต้องให้จูนเนอร์อาชีพ ผู้มีโปรแกรมจูน มาแนะนำต่ออีกดอกนึง อิอิ

ผมขาดการศึกษาและการจดจำเรื่องกล่องครับ

ว่าไงก็ว่าตามกัน บานแหกไปตามเรื่อง เอิ้กๆๆๆ

"...หากแต่ Friendship ของ Entire Members of ClubJz. net ต่างหาก..."

ที่เป็นส่วนสำคัญ ทำให้ยังคงต้องผูกพันกับ JZ Engine ต่อเนื่องเรื่อยมา และต่อไป
gotlaw is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to gotlaw For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)