ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-04-2013, 23:12   #38
bellcorp
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว bellcorp

Car Brand: Toyota Sport Rider
Engine Type: 1UZ FE
คะแนน: 18 bellcorp is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง bellcorp
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sumet3b อ่านกระทู้
พี่ขอทราบเบอร์เฟืองท้ายหน่อยคับของผมสปอร์เหมือนกัน แต่วิ่งได้5.5เท่านั้นเอง เฟืองฝม4.5คับอยากได้มากกว่านี้อีกสักนิดคับ
เฟิองท้าย ยังไม่ได้นับอ่ะครับ แต่ผมเป็น Prerunner ปี99 คัวแรกไม่มีขับสี่ ส่วนตัวผมคิดว่าตอนนี้ วิ่งต้นออกตัวได้ไม่เค้น ปลายไหลได้ถึง160 ก้อเลยยังไม่ได้ไล่เฟืองอ่ะครับ เพราะว่าเห็นพี่ท่านนึงไล่เฟืองท้าย กว่าจะจบเปลี่ยนไป 3-4 ลูก ใส่ไปเห่าบ้างหอนบ้าง เลยยังไม่กล้าเสี่ยงเสียดายตัง เอาเป็นว่าเดี๋ยวไปนับละจะแจ้งไปนะครับ อยากรู้เหมือนกันเผลอๆ อาจจะเบอร์เดียวกันก็ได้
bellcorp is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม